Viên Uống Thảo Dược Giảm Đau Citramon P
Thành phần hoạt chất: Paracetamol – 180 mg, Axit Acetylsalicylic – 240 mg, Caffeine monohydrate hoặc caffeine (Caffeine khan) – 30 mg, Cacao – 14 mg, Axitcitric – 5 mg, Tinh bột khoai tây – 63 mg, Povidone trọng lượng phân tử thấp (Polyvinnylpyrodone trọng lượng phân tử thấp dùng trong y tế) – 4 mg, Talc – 9 mg, Canxi stearat – 5 mg

Công dụng:

Hướng dẫn sử dụng:
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.